Heller Industries Network in Mexico

Heller Industries – Mexico

{Regional Service Office, Regional Parts Depot}

Main Office
Heller Industries Mexico, 120-A Rockwood Ave. PMB 44612, Calexico CA 92231

Service Engineer For Mexico: Ivan Pulido, Cell: +52-686-946-8504

Francisco Rosas, Guadalajara, Aguascalientes, Zacatecas, Durango, Mexico
Office – 011.52.333.121.4443
Mobile – 011.521.333.105.7824
Email – FranciscoR@richsales.com
Humberto Bojorquez, Queretaro, Mexico City, Puebla, Leon, Mexico
Mobile – 011.521.333.496.7987
Email – HumbertoB@richsales.com
Ramon Barraza, San Luis Potosi, Durango, Aguascalientes, Mexico
Mobile – 011.521.449.769.9511
Email – Ramonbarraza@maquilaservices.com.mx
Adolfo Castanos, Juarez Mexico & El Paso, Texas
Mobile – 011.521.656.199.8833
Email – AdolfoC@richsales.com
Omar Rodriquez, Reynosa, Mexico & McAllen, Texas
Mobile – 011.521.899.959.1216
Email – OmarR@richsales.com
Steve Perez

Sales Engineer

Baja California & Tijuana

Mobile – (858) 699-7631
Email – SteveP@richsales.com
Pablo Martinez, Sonora, Mexico
Mobile – (520) 619-1562
Email – PabloM@richsales.com

Chúng tôi biết bạn ghét những người bán hàng và bạn không có nhiều thời gian. Chúng tôi có thể tư vấn qua Webex và cho phép bạn đặt câu hỏi mà không cần phải lắng nghe ý kiến bán hàng.

Chúng tôi hoan nghênh chào mừng bạn đến thăm bất kỳ cơ sở nào của chúng tôi - Hoa Kỳ, Châu Á, Châu Âu để xem xét kỹ hơn về các sản phẩm của chúng tôi và tất cả các câu hỏi của bạn được hồi đáp.

4 Vreeland Road,
Florham Park, NJ 07932, USA

+1-973-377-6800

+1-973-377-3862

Email

help@hellerindustries.com

Các văn phòng của Heller trải rộng trên toàn cầu để tạo điều kiện cho nhu cầu của khách hàng của chúng tôi. Tìm đại diện

Tìm phụ tùng thay thế cho các máy móc của Heller

Bản tin

Ghi vào danh sách nhận thư của chúng tôi để nhận được cập nhật trong tương lai về các công nghệ mới!